![](https://www.baanklang.go.th/wp-content/uploads/2022/11/A94F5F1B-118A-4CF1-A411-395945AD2CD5-680x340.jpeg)
วันจันทร์ ที่ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2565 เวลา 08.30 น.
นายพรชัย พิมพ์พงษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกลาง เป็นตัวแทนพี่น้องชาวตำบลบ้านกลาง รับมอบเกียรติบัตร ที่ได้ร่วมสนับสนุนกิจกรรมและการแสดงศิลปวัฒนธรรม งานประเพณีไหลเรือไฟจังหวัดนครพนม ประจำปี 2565 ณ ห้องประชุมพระธาตุพนม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครพนม